![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgen_bakKWFbDAu7WoJ8BsTHIpu67YbTaJr6o-yoPN6xa5A8UhFjYmpY-6oYxA6CIWEsSeMG-mqHTOggKb3rIVYWufpYXp66_iev3WOhKFpYeIEx_5IAiur8GWO5l4cbInwg17KC1RyT4_garD3TaUh2LkTInM_AgfJiaF5dqbz-27YUgdnBQ6gcDl0d7YR/w586-h307/1.jpg)
เมื่อวันที่ 6 ม.ค. 2566 เจ้าหน้าที่ได้รับแจ้งว่า พบศพผู้เสียชีวิตอยู่ในตู้เย็น โดยผู้เสียชีวิตเป็นเด็ก ยังไม่ทราบเพศที่แน่ชัด ซึ่งศพดังกล่าวถูกพบในบ้านหลังหนึ่ง ในหมู่บ้านรัตนาธิเบศร์ ถนนรัตนาธิเบศร์ ซ.11/2 ม.13 ต.บางรักพัฒนา อ.บางบัวทอง ในพื้นที่ สภ.บางบัวทอง
เบื้องต้น คาดว่าเป็นเด็กอายุน่าจะไม่เกิด 3 ขวบ โดยสภาพศพถูกห่อคลุมด้วยผ้าขนหนูและผ้าห่มหลายชั้น พร้อมรัดด้วยเชือกลักษณะคล้ายสายรัดกระเป๋าเดินทางสีดำ ก่อนถูกนำไปซุกซ่อนไว้ในตู้เย็น ในที่เกิดเหตุ เป็นบ้านชั้นเดียว หากมีรายละเอียดเพิ่มเติมเราจะมาแจ้งให้ทราบต่อไป
เรียบเรียง siamnews