![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh14PP1w5IJ6YIihgs77BO-GNIqrVwEbwlF1X2pkW6wxLaYVms2VuaN4KEC7LYyrY0iu6zlwuwoYlZ78Y5BlNzxyydfpA46Unqeu6sb-PTblUC4hNzIQWVE1sAZjV30GrdJiflnTYFAM_BT1s2onXqDDBUmWjBnaE5ssFYbfCd9efggLwJOLzbcKomIsZ4/w600-h315/1.png)
วันที่ 5 ธันวาคม 2566 เฟซบุ๊กไทภัทร ธนสมบัติกุลพ่อของหมอกฤตไทโพสต์เศร้า เดินทางปลอดภัยครับ ลูกชาย หลังก่อนหน้านี้ หมอกฤตไท จากเพจ สู้ดิวะ แจ้งข่าวเศร้า ผมคงอยู่ได้อีกไม่นาน โดยพ่อของหมอไดโพสต์รูปภาพเป็นรูปหน้าจอโทรศัพท์มือถือ ระบุเวลา 10.59 น. ของวันนี้
โพสต์ดังกล่าว
ขอแสดงความเสียใจ
หมอกฤตไท
เรียงเรียง สยามนิวส์